ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Northern Student Club, Thammasat University

น้องๆ คนไหนมีข่าวอะไรที่จะฝากประชาสัมพันธ์บนข้อความประกาศตัวอักษรวิ่งก็โพสฝากประกาศไว้ได้เลยนะครับ

ปรีชญา กล้านอนหงาย
ณดล คูนิจิวะ
6 posters

คืนวันลอยกระทงที่ผ่านมา ถามตัวเองว่ามีความสุขมั้ย

คะแนน : 117

คืนวันลอยกระทงที่ผ่านมา ถามตัวเองว่ามีความสุขมั้ย Empty คืนวันลอยกระทงที่ผ่านมา ถามตัวเองว่ามีความสุขมั้ย

ตั้งหัวข้อ by ณดล คูนิจิวะ Thu Nov 05, 2009 10:47 am

ฉันมีความสุข เพราะฉันได้แสดงให้แก่ผู้คนได้ดูได้ชมกัน ชอบผู้ชมจัง.

คะแนน : 513

คืนวันลอยกระทงที่ผ่านมา ถามตัวเองว่ามีความสุขมั้ย Empty Re: คืนวันลอยกระทงที่ผ่านมา ถามตัวเองว่ามีความสุขมั้ย

ตั้งหัวข้อ by ปรีชญา กล้านอนหงาย Fri Nov 06, 2009 5:41 pm

ชั้นมีความสุขระดับพอใช้
    แต่งหน้านางรำสนุกดี ปีหน้า เอกตร้า(ตัวประกอบ)ไม่ต้องแต่งไรมากก็ได้นะคะ สงสารคนแต่ง
    แอบน้อยใจ มหาวิทยาลัยเอาขบวนเราไปใช้ประโยชน์
    ของกินหมดละ เลยบ่ได้กินไรเลย
    กระทงแพง เลยลอยในใจเอานะคะ
    Nu Beam
    Nu Beam

คะแนน : 165

คืนวันลอยกระทงที่ผ่านมา ถามตัวเองว่ามีความสุขมั้ย Empty Re: คืนวันลอยกระทงที่ผ่านมา ถามตัวเองว่ามีความสุขมั้ย

ตั้งหัวข้อ by Nu Beam Sat Nov 07, 2009 8:59 pm

ลอยกระทงปีนี้ฉันมีคนไปลอยข้างๆๆๆ

แต่กระทงแพงมากๆๆๆๆๆๆเลยลอยอันเดียวกัน

อิอิ คืนวันลอยกระทงที่ผ่านมา ถามตัวเองว่ามีความสุขมั้ย 248125

แต่ไม่ไหวนะคะทำผมนางรำกับขบวนเยอะมาก

สงสัยขันโตกต้องนัดทำผมแต่งหน้าตีสาม

คืนวันลอยกระทงที่ผ่านมา ถามตัวเองว่ามีความสุขมั้ย 248125
    หญิงภัทร.
    หญิงภัทร.

คะแนน : 147

ตั้งหัวข้อ by หญิงภัทร. Sun Nov 08, 2009 4:05 pm

~_~เห็นด้วยกับพี่บิ๊กค่ะ ช่างเเต่งหน้าไม่ได้เเต่งให้ตัวเองเลย แป่ว

คะแนน : 513

ตั้งหัวข้อ by ปรีชญา กล้านอนหงาย Sun Nov 08, 2009 9:44 pm

ใช่คะน้องหญิงภัทร คราวหลังต้องแต่ตัวเองก่อนนะคะ
    ปล.ดลยา กระทู้เธอเลตติ้งน้อยมากกกกกกกกกกกกกกกก หร่อนตั้งกระทู้แบบ งงๆนะ
    mmnarak
    mmnarak

คะแนน : 448

ตั้งหัวข้อ by mmnarak Mon Nov 09, 2009 10:53 am

ลอยกระทงมีความสุขตามฐานานุรูป
    ลอยกันเป็นหมูคะน้า (หมู่คณะ)
    Admin
    Admin
    Admin

คะแนน : 994

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon Nov 09, 2009 11:38 am

ไม่ได้ไปลอยไหนเลย ลอยในเน็ตแทน 55

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 3:27 am