ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Northern Student Club, Thammasat University

น้องๆ คนไหนมีข่าวอะไรที่จะฝากประชาสัมพันธ์บนข้อความประกาศตัวอักษรวิ่งก็โพสฝากประกาศไว้ได้เลยนะครับ

3 posters

ช่วยด้วย!!!!!

กอแก่มแก้ม
    กอแก่มแก้ม

คะแนน : 106

ช่วยด้วย!!!!! Empty ช่วยด้วย!!!!!

ตั้งหัวข้อ by กอแก่มแก้ม Sat Dec 12, 2009 2:08 am

--ค่ายวันเด็กจะมีในวันที่ 7-10 มกราคม 2553 นี้แล้วค้าๆๆๆๆ

--แต่ยังไม่มีทุนทรัพย์และสิ่งของพอที่จะไปให้น้องๆที่ โรงเรียนห้วยบง ตำบลเขื่อนผาก อำเภอพร้าว จังหวัดเชียงใหม่ เลยเจ้าๆๆ

--รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกคนๆๆ ช่วยกันหน่อยนะค่ะ

----อยากรบกวนพี่ๆที่พอจะรู้รายละเอียดว่าที่ไหนพอมีงบประมาณให้ค่ายแบบนี้บ้าง ติดต่อแก้มด้วยนะค่ะ ^^หรือบริษัทหรือที่ทำงานของพี่ๆพอมีงบก็สมทบได้นะค่ะ อิอิ

--ขอบคุณจาดนักเจ้าๆๆๆ
    เจ้าจิ้ง
    เจ้าจิ้ง

คะแนน : 112

ช่วยด้วย!!!!! Empty Re: ช่วยด้วย!!!!!

ตั้งหัวข้อ by เจ้าจิ้ง Sat Dec 12, 2009 2:19 pm

เด๋วพี่จะลองประสานงานกะพี่กบพี่เคดูนะจ๊ะ
    ปรีชญา กล้านอนหงาย
    ปรีชญา กล้านอนหงาย

คะแนน : 513

ช่วยด้วย!!!!! Empty Re: ช่วยด้วย!!!!!

ตั้งหัวข้อ by ปรีชญา กล้านอนหงาย Wed Dec 16, 2009 8:33 pm

ช่วยขุดประเด๋นขึ้นมาข้างบนคะ
    ทราบแล้วจะบอกต่อคะ
    เอาใจช่วยน้องๆ

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 1:04 pm