ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Northern Student Club, Thammasat University

น้องๆ คนไหนมีข่าวอะไรที่จะฝากประชาสัมพันธ์บนข้อความประกาศตัวอักษรวิ่งก็โพสฝากประกาศไว้ได้เลยนะครับ

ใครไปค่ายมั่ง???....อ่านทางนี้ค่ะๆๆ

กอแก่มแก้ม
    กอแก่มแก้ม

คะแนน : 106

ใครไปค่ายมั่ง???....อ่านทางนี้ค่ะๆๆ Empty ใครไปค่ายมั่ง???....อ่านทางนี้ค่ะๆๆ

ตั้งหัวข้อ by กอแก่มแก้ม Wed Dec 30, 2009 2:42 am

--กำหนดการสัมมนาค่าย ก่อนการไปค่ายให้ฝันวันเด็กค่ะ

--วันที่ 5 มกราคม 2553 ณ ห้อง 216 ชั้น 2 ตึกกิจกรรมนักศึกษา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต ค่ะ

--เวลา 18.00 น เป็นต้นไปค่ะ (มาพร้อมกันนะค่ะ)

--พร้มค่าสวัสดิการ รุ่นพี่ : 300
    นักศึกษา 1-4 : 250

ป.ล. staff ชุดเตรียมและstaff ชุดใหญ่ประชุมพร้อมกันวันที่ 4 มกราคม @ ห้องชมรมค่ะ

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 1:22 pm